“เจฟ ซาเตอร์” หนุ่มลูกครึ่งมาแรง แซงทะลุปรอท ขอท้าดวง!!! หาคู่ฟีเจอริ่ง I Can See Your Thailand
![](/storage/newsroom/press-releases/2023/09/20230905-164458-2.webp)
ความสนุกไม่มีลดแต่เพิ่มขึ้นทุกวันพธจริง ๆ สำหรับรายการ I Can See Your Voice Thailand นักร้องซ่อนแอบ หลายศิลปิน T-POP ที่มาเยือนก็สร้างความประทับใจไม่มีหมด เรียกได้ว่ากลับมาครั้งนี้ไม่ทำให้ผู้ชมผิดหวังสมการรอคอย มาถึงสัปดาห์นี้ สาวๆ เตรียมกรี๊ดและฟินได้เลยศิลปินหนุ่ม หล่อ เสียงดี “เจฟ ซาเตอร์” หนุ่มลูกครึ่งมาแรง แซงทะลุปรอท ค่ำหวอดอยู่ในเส้นทางสายดนตรีมานานกว่า 8 ปี ไม่ว่าจะปล่อยกี่ผลงานเพลง ก็ขึ้น Top ชาร์ตตลอดเวลา ทำให้เราเชื่อว่า “เจฟ ซาเตอร์” จะยังคงเดินทางไปได้อีกไกล ไม่ใช่แค่ในฐานะของนักร้องผู้มีเอกลักษณ์ของบ้านเราแต่เป็น “ศิลปิน” ที่เข้าไปอยู่ในใจของผู้ฟังทั่วโลก
ซึ่งเป็นครั้งแรกที่ “เจฟ” ได้มารายการนี้ยืนยันว่าตื่นเต้นมากเพราะต้องมาจับผิดคน!!! เจ้าตัวเผยว่าทั้งหมดในรายการคือใช้เซนส์ตัวเองและความช่วยเหลือจากเหล่าแก๊งนักสืบ "ตัวมัม VS ตัวแด๊ด" นำโดย ซาร่า โฮเลอร์ , ดีเจมะตูม , ตั้ม วราวุธ , เป็กกี้ ศรีธัญญา และ อ๊อฟ ปองศักดิ์ รับประกันว่าฮาไม่มียั้งแน่นอน และยังคงความฟินต่อเนื่องคือทางรายการเปิดโอกาสให้เหล่าแฟนคลับมาชมแบบใกล้ชิดติดขอบเวที
ติดตามความสนุกและร่วม “จับโป๊ะ” ไปพร้อมกันในรายการ “I Can See Your Voice Thailand นักร้องซ่อนแอบ” ออกอากาศ วันพุธที่ 6 กันยายนนี้ 2566 เวลา 20.05 น. ทางช่องเวิร์คพอยท์ และสามารถติดตามข่าวสารและความเคลื่อนไหวได้ทุกช่องทางออนไลน์ Facebook, Instagram และ Twitter พิมพ์คำว่า I Can See Your Voice พร้อมช่องทางใหม่ TIKTOK : icanseeyourvoiceofficial จะได้ไม่พลาดทุกการเคลื่อนไหว
![กระแสตอบรับดีเยี่ยม “เพลงเอก 3 แฟนมีต น้องพี่พร้อม ล้อมวงเล่น” สุดสนุกใกล้ชิดศิลปิน แฟนคลับเรียกร้องให้มีอีก...](https://www.workpoint.co.th/storage/newsroom/press-releases/2024/06/20240610-033636-1.webp)
กระแสตอบรับดีเยี่ยม “เพลงเอก 3 แฟนมีต น้องพี่พร้อม ล้อมวงเล่น” สุดสนุกใกล้ชิดศิลปิน แฟนคลับเรียกร้องให้มีอีก...
![คอนเสิร์ตเวิร์คพอยท์ออนทัวร์ ไชโย ม่วน จอย หรอยแรง ตลาดแตก ที่ชลบุรี](https://www.workpoint.co.th/storage/newsroom/press-releases/2024/04/20240430-180904-02.webp)
คอนเสิร์ตเวิร์คพอยท์ออนทัวร์ ไชโย ม่วน จอย หรอยแรง ตลาดแตก ที่ชลบุรี
![ต้อนรับสงกรานต์ ด้วยเพลงหวาน ของคนหน้าหวาน “ซัน วงศธร” ศิลปินค่ายยุ้งข้าวเรคคอร์ด กับซิงเกิ้ลใหม่ล่าสุด “เป่าให้รัก เสกให้หลง”](https://www.workpoint.co.th/storage/newsroom/press-releases/2024/04/20240409-114856-01.webp)