มูลนิธิเวิร์คพอยท์ ช่วยเหลือ ตายายไร้บ้าน
18 ธันวาคม 2563
มูลนิธิเวิร์คพอยท์ นำข้าวสารอาหารแห้งและเงินจำนวนหนึ่ง พร้อมทั้งซื้อวัสดุทำบ้านหลังใหม่ มอบให้คุณตาสมจิตต์ มีนาม และคุณยายบังอร ที่บ้านหนองเผาถ่าน อ.ชะอำ จ.เพชรบุรี หลังจากได้ทราบความเดือดร้อนของทั้งคู่ ที่อาศัยอยู่เพิงพักริมคลองชลประทาน ไม่มีไฟ ไม่มีห้องน้ำ และทั้งคู่ก็สุขภาพไม่ค่อยดี
คลังรูปภาพ
CSR Activities
![อิ่มเอมใจ... “มูลนิธิเวิร์คพอยท์” ร่วมแบ่งปันความสุข ให้ “สมาคมคนตาบอดแห่งประเทศไทย” ใน “เพลงเอก 3 แฟนมีต น้องพี่พร้อม ล้อมวงเล่น”](https://www.workpoint.co.th/storage/newsroom/press-releases/2024/06/20240610-034248-5.webp)
10 มิถุนายน 2567
อิ่มเอมใจ... “มูลนิธิเวิร์คพอยท์” ร่วมแบ่งปันความสุข ให้ “สมาคมคนตาบอดแห่งประเทศไทย” ใน “เพลงเอก 3 แฟนมีต น้องพี่พร้อม ล้อมวงเล่น”
![มูลนิธิเวิร์คพอยท์เพื่อการกุศล มอบเงินบริจาค 250,000 บาท ให้รพ.ปทุมธานี](https://www.workpoint.co.th/storage/newsroom/csr-activities/2024/01/20240131-134938-1.webp)
31 มกราคม 2567
มูลนิธิเวิร์คพอยท์เพื่อการกุศล มอบเงินบริจาค 250,000 บาท ให้รพ.ปทุมธานี
![มูลนิธิเวิร์คพอยท์เพื่อการกุศล มอบเงิน 1 ล้านให้แก่รพ.จุฬาภรณ์ สมทบทุนช่วยเหลือผู้ป่วยยากไร้ในพระอนุเคราะห์และสนับสนุนการบริการทางการแพทย์](https://www.workpoint.co.th/storage/newsroom/csr-activities/2024/01/20240130-1058830-1.webp)
30 มกราคม 2567