บทสรุปสุดท้ายกับการค้นหาดูโอ้ชายคู่ใหม่ให้กับวงการ T-POP คุณคือผู้ตัดสิน “THE TWO” รอบ “Final” วันจันทร์ที่ 26 ธ.ค.นี้ เวลา 21.30 น.ช่องเวิร์คพอยท์ 23
จากการคัดเลือกผู้สมัครจากทั่วประเทศ ในระยะเวลานานกว่า 2 ปี เพื่อเฟ้นหาสุดยอดนักร้องดูโอ้ชาย ที่มีความสามารถที่แตกต่างแต่อยู่ด้วยกันแล้วลงตัวมากที่สุด เพื่อมาประดับวงการ T-POP ได้เดินทางมาถึงบทสรุปสุดท้ายของการแข่งขันในรอบ FINAL สำหรับรายการ “THE TWO” Duo Boy Project โดยได้ผู้เข้าแข่งขัน 3 คู่สุดท้าย ได้แก่ คู่ที่1 “ติวเตอร์ วีรฤทธิ์” - ไทโอ ทัมม”, คู่ที่2 “อู๋ ธัชพล” - “มาร์ค อชิตพล” และ คู่ที่3 “ซัน รวิสุต” - “เดวิด กิตติกวิน”
สำหรับการแข่งขันในรอบชิงชนะเลิศ FINAL ที่กำลังจะเกิดขึ้นนี้ คุณผู้ชมเท่านั้นจะเป็นผู้ตัดสิน ด้วยการร่วมโหวตคู่ที่คุณเชียร์และอยากให้พวกเขาได้เดบิวต์เป็นดูโอ้ชายคู่ใหม่ในวงการ T-POP โดยสามารถส่ง SMS พิมพ์หมายเลขคู่ที่ชื่นชอบ มาที่เบอร์ 4806322 (ครั้งละ 3 บาท ต่อ 1 โหวต) ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปจนจบการออกอากาศของรายการ
ติดตามและร่วมลุ้นผู้เข้าแข่งขันทั้ง 3 คู่ 6 คนนี้ได้ในการแข่งขันรอบ FINAL ในรายการ “The Two” Duo Boy Project ถ่ายทอดสด! วันจันทร์ที่ 26 ธันวาคม 2565 เวลา 21.30 น. ทางช่องเวิร์คพอยท์ 23 และสามารถติดตามความเคลื่อนไหวของรายการและผู้เข้าแข่งขันทุกคนได้ทางทุกช่องทางออนไลน์เพียงพิมพ์คำว่า “The Two”
หมายเลขและรายละเอียดการโหวต
พิมพ์ TT ตามด้วยรหัสคู่ดูโอ้ที่คุณเชียร์
TT1 ได้แก่ “ติวเตอร์ วีรฤทธิ์” - “ไทโอ ทัมม”
TT2 ได้แก่ “อู๋ ธัชพล” - “มาร์ค อชิตพล”
TT3 ได้แก่ “ซัน รวิสุต” - “เดวิด กิตติกวิน”
![“บ้านผูกวิญญาณ” ท้าทาย !!! “เตย สุวพิชญ์” ร่วมงานเวิร์คพอยท์ 23 ครั้งแรก เผยเคยเห็นผีจริง !!! เพราะผ่านความตายมาแล้ว](https://www.workpoint.co.th/storage/newsroom/press-releases/2024/06/20240624-120051-1.webp)
“บ้านผูกวิญญาณ” ท้าทาย !!! “เตย สุวพิชญ์” ร่วมงานเวิร์คพอยท์ 23 ครั้งแรก เผยเคยเห็นผีจริง !!! เพราะผ่านความตายมาแล้ว
![ต้อนรับสงกรานต์ ด้วยเพลงหวาน ของคนหน้าหวาน “ซัน วงศธร” ศิลปินค่ายยุ้งข้าวเรคคอร์ด กับซิงเกิ้ลใหม่ล่าสุด “เป่าให้รัก เสกให้หลง”](https://www.workpoint.co.th/storage/newsroom/press-releases/2024/04/20240409-114856-01.webp)
ต้อนรับสงกรานต์ ด้วยเพลงหวาน ของคนหน้าหวาน “ซัน วงศธร” ศิลปินค่ายยุ้งข้าวเรคคอร์ด กับซิงเกิ้ลใหม่ล่าสุด “เป่าให้รัก เสกให้หลง”
![เตรียมตัวพบกับความสนุกครั้งยิ่งใหญ่กับ คอนเสิร์ต “เวิร์คพอยท์ออนทัวร์ ไชโย ม่วน จอย หรอยแรง”](https://www.workpoint.co.th/storage/newsroom/press-releases/2024/03/20240318-081536-cover.webp)